Monday, October 28, 2013

New York Yanzania Dream Team kwenye mazoezi makali

Mwanzo mwisho ni kujifua akuna kulala timu full gwanda na tayari kwa miki miki ya mbeleni kila idara mambo byeeeeee!!! 
Kila mmoja anajitahidi kuonyesha kiwango nafasi ya kila mmoja inaheshimika katika timu hili kujenga timu imara 
 Damu mchanganyiko ndiyo chachu ya timu hii kupata mafanikio katika michezo inayo ikabiri mbele yao
 Wachezaji wako wako wakutosha kila atakae toka na kuingia jembe jembe tu akuna kulala matokeo
Uwezo wakujenga timu bora upo na sababu na malengo ndiyo hayo kwanini timu isiwe imara kama battery za Duracel ??? 
Habari hiyo hii ukiona picha tu jua mpango mzima uko kamili 
Wapinzani wajipange kila kinacho endelea uwanjani kina evidence reflection jibu unalo
ukiona manyoya ujuwe pamepunyuliwa beki mwili nyumba utapita kweli 
kila kitu ni mipango ndo maana New York Tanzania Dream Team imebamba kila idara


No comments:

Post a Comment